Cần bán lô đất đã xây móng với gpxd 4 tầng 1 hầm mặt tiền đường lớn Thái Nguyên, Nha Trang

Ngày đăng: 27/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất đã xây móng với gpxd 4 tầng 1 hầm mặt tiền đường lớn Thái Nguyên, Nha Trang - Diện tích : 276m² (ngang 10.5m) - Đường chính kinh doanh rộng 25m, sổ hồng đất ODT - Đi thẳng là ra biển, gần bên ngã 6, Cung Văn Hoá thiếu nhi, Ga Nha Trang, giáp bên siêu thị Vincom, nhà thờ Đá... - Thích hợp mua đầu tư cho thuê, kinh doanh lâu dài. Giá bán : 77 tỷ 280 triệu ( tặng giấp phép xây dựng 4 tầng 1 hầm ) Liên hệ: 0978692931 gặp Nguyên

Xem thêm

Liên hệ:

097 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m

Vị trí bản đồ

77,28 tỷ

276 m²
280 triệu/m²
Địa chỉ
P. Thái Nguyên, P. Phương Sài, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0978692931

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất đã xây móng với gpxd 4 tầng 1 hầm mặt tiền đường lớn Thái Nguyên, Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.