Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu phố tây mặt tiền Trần Quang Khải cách biển chỉ 150m. LH 0898 368 ***

Ngày đăng: 04/11/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà khu phố tây mặt tiền Trần Quang Khải cách biển chỉ 150m.
Diện tích: 93m² (ngang 5,2m).
Giá: 37 tỷ (thương lượng).
Lh: 0898 368 *** gặp Bách.
Xem thêm

Liên hệ:

089 836 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

37 tỷ

93 m²
397,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đường Trần Quang Khải, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa, Đ. Trần Quang Khải, P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NB

Nguyễn Xuân Bách

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu phố tây mặt tiền Trần Quang Khải cách biển chỉ 150m. LH 0898 368 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.