Bán nhà riêng tại Đào Tông Nguyên, 7,9 tỷ, 83 m2, 4PN, 4WC, 3 tầng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nhà riêng Đào Tông Nguyên, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh - huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Diện tích: 83m2, với thiết kế 3 tầng và 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm. - Giá: 7,9 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu của gia đình lớn. - Ngõ vào rộng 8m, dễ dàng cho xe ô tô vào tận nơi. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Điểm đặc biệt: - Không gian sống thoáng đãng, thích hợp cho gia đình và trẻ nhỏ. - Gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác thư giãn. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Đa Khoa Nhà Bè chỉ cách vài phút đi bộ. - Siêu thị Bách Hóa Xanh và Winmart+ gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm. - Trường Mầm Non Tư Thục Song Anh và Trường Victoria School - Nam Sài Gòn dễ dàng tiếp cận. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua 0979225006 - Hồng Lan.

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

4 PN, 4 WC
83 m²
95,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu dân cư Đào Sư Tích Residence, Đ. Đào Sư Tích, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
HL

Hồng Lan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Đào Tông Nguyên, 7,9 tỷ, 83 m2, 4PN, 4WC, 3 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.