Tin đăng đã hết hạn.

Mới lên sóng căn nhà "Sang - xịn - mịn" tặng full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 03/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hi, kính chào quý khách! Cảm ơn quý khách đã quan tâm sản phẩm của chúng tôi. * Pháp lý: Nhà phố hiện đại cao cấp sổ hồng riêng biệt, pháp lý rõ ràng, bao công chứng sang tên. * Kết cấu: Diện tích 4x13m thiết kế 01 trệt, 02 lầu, sân thượng, 04 phòng, 05 toilet, chỗ đậu xe hơi. Đã có sẵn nội thất như sofa, bàn ăn, giường tủ Chỉ cần dọn vào ở ngay. * Hướng nhà: Hướng Đông Nam. * Tiện ích xung quanh: Gần chợ, siêu thị, cách Phú Mỹ Hưng 10 phút. * Giá bán: 7 tỷ 650 triệu (ngân hàng hỗ trợ 70%). * Vị trí: Khu dân cư The Sun Residence (Sài Gòn Mới), Nhà Bè. * Công ty TNHH dịch vụ BĐS Giang Law. Địa chỉ: Số 10 Huỳnh Thị Đồng (số 1979/16 Huỳnh Tấn Phát), TT. Nhà Bè, huyện Nhà Bè. Mr. Giang: 0776814444 * Xin vui lòng liên hệ hoặc kết bạn Zalo để được tư vấn tận tình và chu đáo. * Cảm ơn vì đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

077 681 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

4 PN, 5 WC
52 m²
147,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Sun Residence, Đ. Đào Tông Nguyên, X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0776814444

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mới lên sóng căn nhà "Sang - xịn - mịn" tặng full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.