Tin đăng đã hết hạn.

Nhà giá:1,15ty, DT:3,5x8m,Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức,Nhà Bè

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà ở Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức,Nhà Bè Giá:1ty150trieu Diên tích:3,5x8m Diện tích nhà:50m, thiết kế 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 toilet Vi trí đep giá đầu tư tốt

Xem thêm

Liên hệ:

039 887 ****

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

2 PN, 2 WC
27 m²
42,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LL

Lê Phú Lâp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà giá:1,15ty, DT:3,5x8m,Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức,Nhà Bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.