Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp - xe hơi đậu trong nhà - Khu dân cư The Sun - Đào Tông Nguyên

Ngày đăng: 06/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp hẻm xe hơi khu dân cư The Sun - Đào Tông Nguyên - Nhà Bè. DT 4x12.5m - 6 tỷ 390. Diện tich: 4 x 12.5m, 1trệt, 2lầu sân thượng (4Phòng ngủ, 5WC). Xe hơi đậu trong nhà, tặng full nội thất như hình. Pháp lý: Sổ hồng riêng. Hoàn công đầy đủ. Hỗ trợ ngân hàng. Liên hệ 0945415515 Loan.

Xem thêm

Liên hệ:

094 541 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

4 PN, 5 WC
52 m²
122,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Sun Residence, Đ. Đào Tông Nguyên, X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0945415515

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp - xe hơi đậu trong nhà - Khu dân cư The Sun - Đào Tông Nguyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.