Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố ngay đại học mở nhà bè

Ngày đăng: 28/07/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

- ĐT: 81.5 m2 (5x14 nở hậu 6) - Mô tả: 4 PN - Phòng Thờ - Phòng giặt phơi - 5 WC - Sân thượng trước sau - Sân vườn - Gara xe 7 chỗ - SÂN VƯỜN RỘNG RÃI) - Nội thất - MT đường xe tải - Hướng Đông - Hỗ trợ vay ngân hàng PMG nhận đủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

5 PN, 5 WC
82 m²
80,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Nhà phố Liền kề Thanh Quế Riverside, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
L

Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố ngay đại học mở nhà bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.