Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp 1 lầu giá tốt mua về vào ở ngay

Ngày đăng: 05/10/2024

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng
Bán nhà mới hoàn thiện diện tích rộng ở liền.

- Giá: 1 tỷ 100 triệu (TL ngay chủ).

Vị trí: Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP. HCM. Gần công an huyện NB.

DT: 3.2m x 11m.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - 2PN, 2WC - băng công phơi đồ rộng hẻm trước nhà có khuôn viên thoáng mát.

Pháp lý: Rõ ràng minh bạch, điện nước nhà nước - mua bán công chứng vi bằng.

LH xem nhà 0776 988 ***
Xem thêm

Liên hệ:

077 698 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

2 PN, 2 WC
35.2 m²
31,25 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp 1 lầu giá tốt mua về vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.