Bán căn hộ Bờ Quan 3 (Đầm Sen đoạn đẹp nhất) Nam Hòa Xuân dòng tiền 80tr/tháng

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Bờ Quan 3 (Đầm Sen đoạn đẹp nhất) Nam Hòa Xuân dòng tiền 80tr/tháng. Toà CHDV 6 tầng hoàn thiện 12/2025. DT đất: 123m² DTSD: 615m². 19 căn studio có bếp, khai thác full. Trệt: 2 phòng. Tầng 1: 2 phòng. Tầng 2 - 4: 12 phòng. Tầng 5: 3 phòng. Thang máy xịn. Biên bản nghiệm thu PCCC công an thành phố. Cách biển Sơn Thuỷ ~1,5km, sát danh thắng Ngũ Hành Sơn, gần công viên và sông khu vực Tây khách thuê rất nhiều. Thu nhập ~ 80 triệu/tháng.

Xem thêm

Liên hệ:

092 865 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

123 m²
124,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị sinh thái Nam Hòa Xuân, P. Hoà Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
DM

Duyên Mai

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Bờ Quan 3 (Đầm Sen đoạn đẹp nhất) Nam Hòa Xuân dòng tiền 80tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.