Bán đất tặng nhà cấp 4 đường trương quang được, hoà quý, đà nẵng

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG QUANG ĐƯỢC - Đường 10,5m + lề 5m Vị trí đẹp điện âm khu dân cư văn minh Gần góc ngã 4 Phan Hoan, đi lại thuận tiện Nhà Cấp 4 : 1 Phòng Khách, 1 Phòng Ngủ , Bếp , Vệ Sinh. Hướng: Đông Nam mát mẻ Lô đất sạch đẹp, vuông vức Đường quy hoạch rộng rãi Khu vực ở yên tĩnh, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư Liên hệ: 0903277898 để xem đất và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 327 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

1 PN, 1 WC
102.5 m²
77,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu tái định cư Bá Tùng (Mân Quang), Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Ngọc Thiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà cấp 4 đường trương quang được, hoà quý, đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.