Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền trần văn dư, gần biển mỹ khê , dòng chuyên căn hộ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 155m² Ngang cực khủng: 20m Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Trần Văn Dư tuyến đường du lịch sầm uất, chỉ vài bước chân ra biển Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay Giá bán: 25 tỷ (thương lượng chính chủ) Ưu điểm vượt trội: Vị trí đắc địa, khu vực phát triển mạnh về du lịch nghỉ dưỡng Phù hợp xây biệt thự ven biển, khách sạn, hoặc đầu tư sinh lời cao Quỹ đất mặt tiền rộng, góc 2 mặt thoáng hiếm có khó tìm

Xem thêm

Liên hệ:

098 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

25 tỷ

155 m²
161,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Văn Dư, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
DD

Doan Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm góc 2 mặt tiền trần văn dư, gần biển mỹ khê , dòng chuyên căn hộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.