Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng đường Ngô Thì Sĩ ngay sát biển, ngay phố Tây An Thượng.

Ngày đăng: 15/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

**Bán nhà 4 tầng đường Ngô Thì Sĩ ngay sát biển, ngay phố Tây An Thượng. ----------------------------------------------------------- -Vị trí : gần đường Võ Nguyên Giáp, Trần Bạch Đằng,....khu vực đông đúc dân cư, khách du lịch qua lại quanh năm. -Diện tích : 103m2 -Hiện trạng : nhà 4 tầng full nội thất, đang cho thuê dòng tiền ổn định. -Thích hợp : mua đầu tư sinh lời, giữ tiền,....khu vực khai thác đầy tiềm năng. -Giá : 25,5 tỷ thương lượng chính chủ. -Call 0973343779 Quế ncc (^^rất mong được tiếp khách thiện chí)

Xem thêm

Liên hệ:

097 334 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

4 PN, 4 WC
103 m²
247,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Thì Sĩ, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
T7

Trường An 79

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng đường Ngô Thì Sĩ ngay sát biển, ngay phố Tây An Thượng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.