Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vip! bán nhà 3 tầng 392m 74,99 tỷ - mt châu thị vĩnh tế - q. ngũ hành sơn

Ngày đăng: 15/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU VIP! BÁN NHÀ 3 TẦNG 392M 74,99 TỶ - MT CHÂU THỊ VĨNH TẾ - Q. NGŨ HÀNH SƠN + Diện tích: 392m2, ngang 20m + Giá: 74,99 tỷ có thương lượng + Vị trí: Khu phố tây An Thượng, tuyến đường đẹp, tập trung nhà hàng & khách sạn. Bước qua đường Võ Nguyên Giáp là bãi biển. Cách bãi biển Mỹ Khê 4 phút đi bộ và bãi biển Bắc Mỹ An 1 km. + Nhà 3 tầng trên đất đang cho thuê 40 triệu/tháng làm mặt bằng kinh doanh. -------------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh Chuyên toàn bộ đất biển - toà căn hộ biển - khách sạn biển ĐN. --------------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

74,99 tỷ

3 PN
392 m²
191,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Châu Thị Vĩnh Tế, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vip! bán nhà 3 tầng 392m 74,99 tỷ - mt châu thị vĩnh tế - q. ngũ hành sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.