Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng mặt tiền kinh doanh du lịch biển Đà Nẵng

Ngày đăng: 14/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

25. BÁN NHÀ HÀNG: mặt tiền Nguyễn Văn Thoại. Diện tích 198m. Đang cho thuê 1 Cây Vàng/ tháng .. - Diện tích đất: 198m. Ngang: 9.1m. Nở hậu nhẹ. - Hiện trạng: gồm nhà hàng 3 tầng trên đất. Thiết kế rất đẹp. - Vị trí: chỉ cách biển từ 300-350m. Nằm đoạn đẹp. - Quy hoạch xây dựng: được xây từ 12-14 tầng. Tuỳ vào chiều cao tầng. GIÁ: IB Quý anh chị khách hàng quan tâm liên hệ

Xem thêm

Liên hệ:

077 742 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

95 tỷ

196 m²
484,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thoại, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HN

Hậu Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng mặt tiền kinh doanh du lịch biển Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.