Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất 3 tầng MT Mai Thúc Lân đoạn gần Nguyễn Văn Thoại

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

-Lõi biển Mỹ Khê. MTKD sầm uất -DT : 105,5m2 (4,5m x 23m. Nở hậu 4.55m) -Đường : 10m5, Lề rộng 4m -Hiện trạng nhà 3 tầng, công năng đầy đủ cho gia đình nhiều người. Đang cho thuê mặt bằng tầng 1 có doanh thu hàng tháng. Đậu đỗ xe thỏa mái. -Pháp lý sạch. Sổ đỏ. Đã hoàn công. Mua bán Cc ngay -Chào bán: 18.5 tỷ, thương lượng -Quý anh chị khách hàng quan tâm. Liên hệ em Lành để đi xem, gặp chủ đàm phán, làm việc : 0935661399

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

105.5 m²
175,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lương Thúc Kỳ, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HM

Huỳnh Nguyên Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất 3 tầng MT Mai Thúc Lân đoạn gần Nguyễn Văn Thoại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.