Tin đăng đã hết hạn.

Nắm chủ độc quyền nhà CHDV ngay cổng đại học FPT - 60 tr/tháng

Ngày đăng: 10/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Bán tòa căn hộ 5.5 tầng - thang máy - PCCC đầy đủ - sát Làng Đại Học FPT - giáp biển - Đà Nẵng. * Dòng tiền ổn định gần 60 triệu/tháng. + Vị trí đắc địa. + Cách cổng Đại học FPT chỉ 30m. + Gần biển và các tiện ích đầy đủ: Công viên, trường học cấp 1 - 2 - 3, khu dân cư đông đúc cực kỳ thuận tiện cho thuê dài hạn & ngắn hạn. * Diện tích: 102m² mặt tiền ngang 6m². + Tầng 1: 1 mặt bằng kinh doanh cho thuê, khu để xe, thang máy hiện đại. + Tầng 2, 3, 4, 5: Mỗi tầng gồm 3 căn hộ studio đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng vận hành. + Tổng cộng: 12 căn studio + 1 mặt bằng kinh doanh. Anh chị liên hệ Bảo nắm chủ độc quyền 0935300456

Xem thêm

Liên hệ:

093 530 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy, Khu để xe

Vị trí bản đồ

9,59 tỷ

102 m²
94,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FPT City Đà Nẵng, Đ. Võ Chí Công, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
MB

Minh Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nắm chủ độc quyền nhà CHDV ngay cổng đại học FPT - 60 tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.