Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà + Đất Rộng, 360m2, 7PN tại Ngũ Hành Sơn

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng ở Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Hiện trạng tài sản: 01 nhà 3 tầng kiên cố 01 nhà mái thái 01 chòi mái thái sân vườn Tổng cộng: 7 phòng khép kín - Công năng & tiềm năng đầu tư: Thích hợp cải tạo thành villa nghỉ dưỡng (khai thác cho thuê ~80tr/tháng) Hoặc có thể chia làm 2 lô mặt tiền rộng để đầu tư sinh lời Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0973609293 Anh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 360 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,2m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

20 tỷ

360 m²
55,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
CT

Chủ Đầu Tư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà + Đất Rộng, 360m2, 7PN tại Ngũ Hành Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.