Tin đăng đã hết hạn.

BÁN VILLA CAO CẤP MẶT TIỀN BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP DT 190 m2 ngang 7,5m GIá siêu rẻ chỉ với 1xxtr/m2

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BÁN VILLA CAO CẤP MẶT TIỀN BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP Cơ hội sở hữu bất động sản nghỉ dưỡng đẳng cấp ngay cung đường du lịch sôi động bậc nhất Đà Thành chỉ với 3x tỉ( chỉ với 1xx tr/ m2) - Quá rẻ cho mặt tiền Võ Nguyên Giáp Thông tin sản phẩm: Diện tích đất: 190m (ngang 7.5m) Thiết kế: 04 phòng ngủ 01 phòng khách 05 WC hồ bơi ngoài trời. Hiện trạng: Đang cho đơn vị thứ 2 thuê vận hành 40 triệu/tháng hd 5 năm. Nếu tự vận hành có thể khai thác dòng tiền 70 80 triệu/tháng. Vị trí kim cương: Mặt tiền biển Võ Nguyên Giáp con đường du lịch đắt giá nhất Đà Nẵng. Gần Hồ Xuân Hương, sát Furama Resort, tập trung khách Tây Ta du lịch quanh năm. Giá bán: 3x tỷ (thương lượng trực tiếp chủ). LIÊN HỆ NGAY 0945336444 Ms Huong

Xem thêm

Liên hệ:

094 533 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m

Vị trí bản đồ

36,9 tỷ

5 PN
190 m²
194,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Furama Villas, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyen Mai Huong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN VILLA CAO CẤP MẶT TIỀN BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP DT 190 m2 ngang 7,5m GIá siêu rẻ chỉ với 1xxtr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.