Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 10 tầng 42 phòng tại phố Tây An Thượng Đà Nẵng

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khách sạn nằm trên đường An Thượng 29 thuộc khu phố Tây nổi tiếng, chỉ cách biển Mỹ Khê 200m. Vị trí vàng trong trung tâm du lịch, lượng khách trong và ngoài nước đông đúc quanh năm, tiềm năng khai thác lớn. Diện tích đất 162m2 Kích thước ngang 9m dài 18m Tổng diện tích sàn khoảng 1800m2 Kết cấu xây dựng 10 tầng gồm 42 phòng đầy đủ nội thất Hướng nhà Đông Nam Mặt tiền rộng 9m Đường trước nhà 5,5m Lô đất kẹp kiệt thông thoáng Pháp lý sổ đỏ sổ hồng đầy đủ Khách sạn hiện đang cho thuê nguyên tòa tạo dòng tiền ổn định. Công trình cao tầng trong khi quy định xây dựng mới hiện nay chỉ cho phép tối đa 7 tầng, mang lại lợi thế cạnh tranh rõ rệt so với các sản phẩm khác. Giá bán 66 tỷ đồng. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có để sở hữu khách sạn quy mô lớn ngay trung tâm phố Tây An Thượng Đà Nẵng. ***** Liên hệ ngay để có thêm nhiều sản phẩm bất động sản hấp dẫn tại Đà Nẵng cho thuê, mua bán, và đầu tư! Nguyen Hieu - Danang Landlord: 0919289420Zalo | WhatsApp | Telegram)

Xem thêm

Liên hệ:

091 928 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

66 tỷ

162 m²
407,41 triệu/m²
P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

0919289420

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 10 tầng 42 phòng tại phố Tây An Thượng Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.