Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hời mua là lời 380m2, 12 tầng, 56 phòng chỉ 84 tỷ ra bãi tắm mỹ khê 850m - đường siêu to

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Khu Chế Lan Viên Hồ Xuân Hương, đường 2 làn đôi, hướng Đông Nam mát mẻ, cách biển Mỹ Khê chỉ 850m, sát Phố Tây & Phố đi bộ An Thượng. Thông số khách sạn: - Diện tích đất: 380m² (~221 triệu/m² chỉ bằng giá đất khu vực) - Diện tích xây dựng: 300m² 12 tầng + 1 hầm - Quy mô: 56 phòng (28 phòng 40m² & 28 phòng 30m²) - Tiện ích: Bể bơi trệt, tầng lửng hội nghị 80 khách, nhà hàng bếp sân thượng 100 khách, sàn poker tầng 3 (8 bàn + 1 VIP). - Trang bị: Điều hòa VRV Daikin, nước nóng NLMT trung tâm, vệ sinh Bravat, 2 thang máy 700kg, full nội thất cao cấp, camera an ninh. - Pháp lý: đã hoàn công, PCCC đầy đủ đúng quy định hoạt động - Giá bán: 84 tỷ (giá siêu tốt, mua là có lời ngay) - ~221 triệu/m² chỉ bằng giá đất đang bán tại đường này Hiệu suất khai thác: Công suất phòng 75% quanh năm Doanh thu & lợi nhuận cao nhờ vị trí du lịch quốc tế sầm uất Liên hệ ngay 0905772329 để xem khách sạn thực tế & nhận phân tích tài chính chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Đang có lợi nhuận cao

Vị trí bản đồ

84 tỷ

380 m²
221,05 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hồ Xuân Hương, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
H

Hanreal

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hời mua là lời 380m2, 12 tầng, 56 phòng chỉ 84 tỷ ra bãi tắm mỹ khê 850m - đường siêu to - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.