Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC mini, 250m2, 22,8 tỷ tại Sơn Thủy, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư mini chất lượng cao tại đường Sơn Thủy, phường Khuê Mỹ, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đầy đủ. + Diện tích 250m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + 30 phòng ngủ (30PN) và 30 toilet (30WC), đáp ứng nhu cầu lớn cho gia đình hoặc cho thuê. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc vào ở ngay. + Hướng cửa chính Tây và hướng ban công Tây, đảm bảo phong thủy tốt. + Giá bán 22,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư hấp dẫn với nhiều tiện ích xung quanh. - Khu vực xung quanh. Bệnh viện Phụ sản - Nhi Đà Nẵng, Bệnh viện Mắt Sài Gòn Sông Hàn, Bệnh viện Đa khoa Ngũ Hành Sơn. Siêu thị F5 Mart & More. Công viên Đầm Sen. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! 0702311817 Đặng Quốc Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

070 231 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

22,8 tỷ

250 m²
91,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Sơn Thủy, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
QH

Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC mini, 250m2, 22,8 tỷ tại Sơn Thủy, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.