Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà 3 tầng đường Nguyễn Văn Thoại. Cách biển 300m. Đang cho thuê 100 tr/th

Ngày đăng: 22/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà 3 tầng đường Nguyễn Văn Thoại. Cách biển 300m. Đang cho thuê 100tr/th. - Diện tích đất: 196m2. Ngang: 9.1m. Nở hậu đẹp. - Hiện trạng: Gồm nhà hàng 3 tầng trên đất. Thiết kế rất đẹp. - Vị trí: Chỉ cách biển từ 300 - 350m. Nằm đoạn đẹp. - Quy hoạch xây dựng: Được xây từ 12 - 14 tầng. Tuỳ vào chiều cao tầng. - Hiện đang cho thuê làm nhà hàng Hải Sản 100 triệu/ tháng. Hợp đồng lâu dài. Với mức giá: 85 tỷ. Liên hệ Em Trang 0934885057 để xem và làm việc trực tiếp chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 488 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,1m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

85 tỷ

196 m²
433,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Thoại, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TT

Thùy Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà 3 tầng đường Nguyễn Văn Thoại. Cách biển 300m. Đang cho thuê 100 tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.