Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà châu thị vĩnh tế phố ẩm thực sầm uất trung tâm quận ngũ hành sơn, đà nẵng

Ngày đăng: 17/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ CHÂU THỊ VĨNH TẾ PHỐ ẨM THỰC SẦM UẤT TRUNG TÂM QUẬN NGŨ HÀNH SƠN, ĐÀ NẴNG Vị trí đắt giá: Nằm trên tuyến đường ẩm thực sôi động, gần khu phố Tây An Thượng, chỉ vài phút ra biển Mỹ Khê khu vực đông đúc, kinh doanh cực tốt Diện tích: 115m (ngang 5m) Hiện trạng: Có nhà sẵn trên đất, đang cho thuê dòng tiền 22 triệu/tháng Pháp lý rõ ràng, đầu tư giữ tiền, phát triển kinh doanh hoặc xây căn hộ đều phù hợp Giá bán: 20.9 tỷ có thương lượng nhẹ Cơ hội tốt cho nhà đầu tư tìm kiếm BĐS mặt tiền vị trí trung tâm, khai thác được ngay Call/zalo: 0905611579Mr.Vũ)

Xem thêm

Liên hệ:

090 561 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

20,9 tỷ

2 PN, 1 WC
115 m²
181,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Châu Thị Vĩnh Tế, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NV

Nguyễn Ngọc Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà châu thị vĩnh tế phố ẩm thực sầm uất trung tâm quận ngũ hành sơn, đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.