Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng mặt tiền phan thúc duyện. ngũ hành sơn. diện tích: 151.1m². ngang 6.8m.giá: 26.5 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin nổi bật: Nhà 2 tầng kiên cố, vị trí mặt tiền đường Phan Thúc Duyện khu vực tiềm năng phát triển mạnh về du lịch và dịch vụ. Cách biển Mỹ Khê chỉ vài phút, gần chợ Bắc Mỹ An, đại học Kinh tế Đà Nẵng, khu phố Tây An Thượng. Thích hợp để ở, mở văn phòng, homestay, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài. Liên hệ ngay để xem nhà và pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

052 368 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

151 m²
175,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Thúc Duyện, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HT

Huỳnh Thị Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng mặt tiền phan thúc duyện. ngũ hành sơn. diện tích: 151.1m². ngang 6.8m.giá: 26.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.