Tin đăng đã hết hạn.

***Giá siêu hơi- 335m- ngang 8,7m- bán đất tặng nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu- Ngũ Hành Sơn.

Ngày đăng: 12/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

***Giá siêu hơi- 335m- ngang 8,7m- bán đất tặng nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu- Ngũ Hành Sơn. *** Vị trí đắc địa: Nhà nằm trong khu Nam Việt Á đường Nguyễn Đình Chiểu sát đường Bùi Tá Hán, Lê Văn Hiến. + Hiện trạng nhà c4 ( chủ xác định bán đất). + Diện tích đất 335m mặt tiền ngang 8,7m nở hậu phát tài phát lộc. + Đường 7m5 vỉa hè mỗi bên 4m rộng rãi thuận tiện kinh doanh các mặt hàng. + Pháp lý rõ ràng sổ hồng công chứng nhanh. + Giá bán 16,5 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí. + Diện tích lớn phù hợp xây căn hộ lưu trú, biệt thự nghỉ dưỡng, homestay. *** Xung quanh tiện ích đầy đủ, gần chợ trường học, siêu thị, bệnh viện, công an quận Ngũ Hành Sơn, chỉ 5 phút chạy xe ra ngắm biển Mỹ Khê. + Quý Anh Chị quan tâm gọi ngay hoặc nhắn tin Zalo ms Minh để trao đổi thêm thông tin và khảo sát thực tế BĐS. Cảm ơn đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

335 m²
49,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

0986598266

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ***Giá siêu hơi- 335m- ngang 8,7m- bán đất tặng nhà mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu- Ngũ Hành Sơn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.