Tin đăng đã hết hạn.

Tòa Căn Hộ 5 Tầng Phố Tây An Thượng. Doanh thu 130 triệu tháng

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Vị trí sát Biển, lõi phố Tây, phố đi bộ An Thượng. Khu vực tập trung khách du lịch sầm uất, lưu trú quanh năm. Khai thác cho thuê dòng tiền cao, ổn định. Tiềm năng tăng giá -Đầu tư an toàn, lợi nhuận kép 2in1: Vừa có nguồn thu hàng tháng, vừa tăng giá trị đất theo thời gian - DT : 94m2. DTXD : 400m2 - Công năng: 5 tầng, thang máy, PCCC đầy đủ.Tổng 7 căn hộ 1PN và 1 Penhouse. - Nội thất siêu cao cấp, luxury - Tầng 1: sân xe, 1 căn hộ. - Tầng 2,3,4: Mỗi tầng có 2 căn hộ. - Tầng 5: 1 căn Penthouse - Pháp lý rõ ràng, Sổ hồng, mua bán Cc ngay - Giá bán: 18.5 tỷ Tlcc - Quý anh chị khách hàng quan tâm. Liên hệ em Lành để đi xem, gặp chủ đàm phán, làm việc: 0935661399

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

94 m²
196,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. An Thượng, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
HM

Huỳnh Nguyên Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa Căn Hộ 5 Tầng Phố Tây An Thượng. Doanh thu 130 triệu tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.