Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố đẹp tại Chương Dương, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, 25,5 tỷ, 270m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố với những điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng lớn 270m2, phù hợp cho nhiều mục đích kinh doanh và sinh sống. + Giá chỉ 25,5 tỷ VND, một cơ hội đầu tư hấp dẫn. + Ngõ vào rộng 7,5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào dễ dàng. + Mặt tiền 15m, lý tưởng cho việc kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc vào ở ngay. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện phụ sản - nhi Đà Nẵng. - Gần trường đào tạo MC - kỹ năng giao tiếp Rồng Tiên Sa. - Gần siêu thị Mẹ và Bé Skymart và Winmart + . Liên hệ ngay với Nguyễn Ngọc Hoàng qua số điện thoại 0981944955 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 194 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

270 m²
94,44 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Chương Dương, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Ngọc Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố đẹp tại Chương Dương, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, 25,5 tỷ, 270m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.