Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm toà căn hộ - văn phòng 6 tầng - góc 2 mt khu vip nam việt á _view phaó hoa đà nẵng

Ngày đăng: 23/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

++ SIÊU PHẨM TOÀ VĂN PHÒNG TÍCH HỢP CĂN HỘ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU ĐÔ THỊ NAM VIỆT Á _VIEW TRỰC DIỆN XEM PHÁO HOA - ĐÀ NẴNG ** DOANH THU ĐỀU ĐẶN 90TRIỆU/THÁNG ++ VỊ TRÍ : GÓC 2 mặt tiền đường 7.5 m, sát đường Chương Dương - ven Sông Hàn thơ mộng. Từ trên Toà nhà là View bao quát Tp Đà Nẵng, trực diện khu tổ hợp khán đài pháo hoa, công viên Châu Á, cầu Rồng, . 5 phút di chuyển ra biển Mỹ Khê ++ Thông số: Diện tích: 163m 2 ( ngang 15,5m rộng rãi ) ** Công Năng Toà Nhà : 1 Tầng hầm - 5 Lầu - 1 Thang máy - 1 Thang bộ, thoát hiểm - Đạt tiêu chuẩn về PCCC. - Tầng 1,2,3,5 hiện đang cho thuê làm văn phòng. - Tầng 4 gồm 2 căn hộ Văn phòng linh hoạt - View đẹp ( đầy đủ các lựa chọn size văn phòng nhân sự) Có Toilet riêng sử dụng ++ Giá bán : 3x tỷ ( thương lượng cho khách thiện chí ) ++ Hãy liên hệ em Quốc Toản 0915565579 để xem nhà và LVCC

Xem thêm

Liên hệ:

091 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

35,99 tỷ

162 m²
222,16 triệu/m²
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TB

Toản Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm toà căn hộ - văn phòng 6 tầng - góc 2 mt khu vip nam việt á _view phaó hoa đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.