Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm khách sạn 10 tầng góc vàng an thượng, phố tây đi bộ

Ngày đăng: 28/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN 10 TẦNG GÓC VÀNG AN THƯỢNG, PHỐ TÂY ĐI BỘ Vị trí cực đẹp: Góc 2 mặt tiền Trần Bạch Đằng, chỉ cách biển Mỹ Khê 50m, thông thẳng ra đường Võ Nguyên Giáp trung tâm khu du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng. Khách sạn 10 tầng đẳng cấp Diện tích đất: 234m² Tổng sàn: 2.356m² Quy mô: 50 phòng khách sạn cao cấp, thiết kế hiện đại Doanh thu khủng: Chủ khai thác trung bình 1 tỷ/tháng Pháp lý rõ ràng, sẵn sổ, công chứng sang tên ngay Cơ hội hiếm có để sở hữu tài sản giá trị cao ngay trung tâm phố Tây biển Mỹ Khê!

Xem thêm

Liên hệ:

098 289 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

130 tỷ

234 m²
555,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Bạch Đằng, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Thế Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm khách sạn 10 tầng góc vàng an thượng, phố tây đi bộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.