Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ diện tích lớn Mỹ Đa Đông 12, khu phố Tây, Đà Nẵng

Ngày đăng: 19/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán tòa căn hộ diện tích lớn Mỹ Đa Đông 12 khu Phố Tây, Đà Nẵng. - DTĐ: 256,8m2 (ngang 7,9m nở hậu 8,6m), DTS: 1200m. - Hướng: Đông Nam, đường nhựa ô tô. Hiện trạng: Toà căn hộ 6 tầng 1 hầm để xe, 1 hồ bơi, tổng 17 căn hộ diện tích lớn rộng rãi. Chuẩn bị vào nội thất có đơn vị thử 3 thuê 100 - 120tr. Pháp lý phòng CCC, Giá bán đến công chứng: 26 tỷ (TL). - Liên hệ: Call/zalo. BĐS Newlands chuyên nhà đất thổ cư Đà Nẵng. + Văn phòng: 12 Vũ Văn Dũng, Sơn Trà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

26 tỷ

256.8 m²
101,25 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Mỹ Đa Đông 12, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LH

Lê Quang Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ diện tích lớn Mỹ Đa Đông 12, khu phố Tây, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.