Tin đăng đã hết hạn.

Bán Toà nhà mặt phố gần Biển Mỹ Khê, Đà Nẵng Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Cao 60 Triệu/Tháng

Ngày đăng: 19/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

ĐẦU TƯ LÝ TƯỞNG CƠ HỘI VÀNG TẠI MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG Chỉ với 16.5 TỶ - Sở hữu ngay TOÀ CĂN HỘ mặt phố cao cấp tại Trung tâm biển Mỹ Khê! Thông tin chi tiết: Tòa căn hộ mặt phố Diện tích: 88m² Ngang 8m, thoáng rộng, dễ dàng cho thuê hoặc kinh doanh. Kết cấu: 6 tầng 10 phòng căn hộ, có thang máy, thiết kế hiện đại, tối ưu cho thuê dài hạn. Doanh thu ổn định: 60 triệu/tháng Tiền thu về đều đặn hàng tháng! Vị trí đắc địa: Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê vài phút đi bộ, thuận tiện cho du khách và người dân địa phương. Môi trường sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi, lý tưởng cho các nhà đầu tư. Giá bán: 16.5 TỶ (Có thể thương lượng trực tiếp với chủ nhà). Đây là cơ hội không thể bỏ qua! Hãy nắm bắt ngay cơ hội này để làm chủ một bất động sản có giá trị gia tăng ổn định theo thời gian! Liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

090 110 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

88 m²
187,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chế Lan Viên, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
T

ThGia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Toà nhà mặt phố gần Biển Mỹ Khê, Đà Nẵng Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Cao 60 Triệu/Tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.