Tin đăng đã hết hạn.

68 tỷ - lô góc Vip nhất khu An Thượng - 2 MT đường 10m5 Đỗ Bá và đường 7m5 cách biển 100m

Ngày đăng: 28/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

68 tỷ - lô góc Vip nhất khu An Thượng - 2 MT đường 10m5 Đỗ Bá và đường 7m5 cách biển 100m. - DTCN 188m2 ngang 10mx19m bo góc. - Hiện có nhà 3 tầng đang cho thuê 50 tr/tháng. - Vị trí đón khách 24/7, mua vị trí không cần suy nghĩ về tiềm năng tăng giá. - Viên kim cương trong bộ sưu tập BĐS biển Đà Nẵng. ---- Giá bán: 68 tỷ. Alo Thủy 0905449600

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

68 tỷ

188 m²
361,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đỗ Bá, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TN

Thủy Thổ Cư Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 68 tỷ - lô góc Vip nhất khu An Thượng - 2 MT đường 10m5 Đỗ Bá và đường 7m5 cách biển 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.