Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng ngang 7m diện tích đất 91m mặt tiền đường An Thượng 11 dòng tiền 35tr/th giá 16,2 tỷ

Ngày đăng: 05/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng đường An Thượng 11, Mỹ An, Đà Nẵng. - DTĐ : 91m Ngang 7 xây căn hộ mặt tiền rộng rất đẹp - DTS : 172m2 - Nhà 2 tầng mới xây full nội thất cao cấp. Hiện trạng nhà gồm,phòng khách ,3pn ,3wc Hiện đang cho thuê hd 35/tháng, nguồn thu ổn định Giá bán đến công chứng : 16,2 tỷ Tl - LH : Ms Hiền : 0901479868 BĐS NEWLANDS CHUYÊN NHÀ ĐẤT THỔ CƯ ĐÀ NẴNG - PKD1: 12 Vũ Văn Dũng, Sơn Trà - PKD2: Trục shophouse FPT, Ngũ Hành Sơn

Xem thêm

Liên hệ:

090 147 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Xây mới

Vị trí bản đồ

16,2 tỷ

3 PN, 3 WC
91 m²
178,02 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. An Thượng 11, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Thị Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng ngang 7m diện tích đất 91m mặt tiền đường An Thượng 11 dòng tiền 35tr/th giá 16,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.