Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô liền kề đẹp ngang 10m vị trí kinh doanh đỉnh phố tây an thượng, sơn trà

Ngày đăng: 06/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN 2 LÔ LIỀN KỀ ĐẸP NGANG 10M VỊ TRÍ KINH DOANH ĐỈNH PHỐ TÂY AN THƯỢNG, SƠN TRÀ Vị trí: Đường Châu Thị Vĩnh Tế, phường Mỹ An, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng Nằm ngay trung tâm khu phố Tây An Thượng khu vực sầm uất, khách du lịch đông đúc, thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề. Diện tích khủng: 10 x 24,2m = 242m². Hiện trạng: 2 nhà cấp 4 đang cho thuê, thu nhập ổn định 40 triệu/tháng. Hạ tầng: Đường 7.5m, vỉa hè 3.5m, khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt. Tiềm năng khai thác: Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, nhà hàng, café, spa, văn phòng,... Khu vực du lịch, lượng khách lưu trú lớn quanh năm. Giá bán: 35.5 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ). Liên hệ: 0985437842Kim Huệ) xem nhà và làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 543 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35,5 tỷ

2 PN, 2 WC
242 m²
146,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Châu Thị Vĩnh Tế, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
KH

Kim Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô liền kề đẹp ngang 10m vị trí kinh doanh đỉnh phố tây an thượng, sơn trà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.