Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 3PN, 3WC tại Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng, 4,5 tỷ, 97,5m2 giá siêu hời

Ngày đăng: 24/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

NR tại Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng đang chờ chủ mới. Với diện tích 97,5m2, nhà có 3PN, 3WC, 3 tầng, đầy đủ không gian cho cả gia đình. Cửa chính hướng Đông Bắc, phong thủy cực tốt cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Không nội thất, dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng.

Điểm nổi bật là không gian sống thoải mái, phù hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư và tiện ích. Với giá 4,5 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng.

Gần đó có chợ Hay, công viên An Dương, và các trường học như THCS Quán Toan, THCS Nam Sơn, Tiểu học An Dương - thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0934605994 Nguyễn Thị Dung.

Xem thêm

Liên hệ:

093 460 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 3 WC
97.5 m²
46,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NP

Nhà Đất Hải Phòng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 3PN, 3WC tại Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng, 4,5 tỷ, 97,5m2 giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.