Tin đăng đã hết hạn.

Tòa căn hộ đẳng cấp Nam Việt Á dòng tiền ổn định 135 tr/tháng khu dân trí cao, sát biển chỉ 2x tỷ

Ngày đăng: 14/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Toà căn hộ đẳng cấp Nam Việt Á, dòng tiền ổn định 135 triệu/tháng khu dân trí cao, sát biển chỉ 2x tỷ.

Diện tích đất: 224m2 | mặt tiền: 8m vuông vức.
Kết cấu: 6 tầng Gồm 32 phòng studio + 1 căn hộ cao cấp 3PN.

Chi tiết công năng:
Tầng 1: Sân để xe rộng + 1 mặt bằng kinh doanh + 5 phòng.
Tầng 234: Mỗi tầng có 8 phòng studio.
Tầng 5: 3 phòng studio + 1 căn hộ cao cấp (3 phòng ngủ).
Tầng 6: Sân thượng + bể bơi thư giãn, có thể khai thác rooftop.

Tiện ích:
Thang máy rộng, hệ thống PCCC đạt chuẩn.
Khu dân cư Nam Việt Á an ninh, dân trí cao, gần sông gần biển.
Vị trí đắc địa, tiềm năng khai thác lưu trú, du lịch cực tốt.

Doanh thu hiện tại: 135 triệu/tháng từ cho thuê phòng + mặt bằng.
Giá bán: 2x tỷ (Thương lượng trực tiếp chính chủ).
Pháp lý: Sổ hồng rõ ràng giao dịch nhanh chóng.

Liên hệ 0905408402 Mr. Danh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

27 tỷ

224 m²
120,54 triệu/m²
Địa chỉ
Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
MD

Minh Danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa căn hộ đẳng cấp Nam Việt Á dòng tiền ổn định 135 tr/tháng khu dân trí cao, sát biển chỉ 2x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.