Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ 5 tầng 3 mặt tiền đường Phan Tứ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng sát biển Mỹ Khê

Ngày đăng: 24/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích rộng 130m2 mặt tiền đường Phan Tứ và hai mặt kiệt, tòa căn hộ được thiết kế 5 tầng hiện đại, tối ưu hóa công năng kinh doanh.
Tầng 1: Gara ô tô, quầy lễ tân, khu vực sân đậu xe và phòng tiếp khách chuyên nghiệp.
Tầng 2, 3, 4: Tổng cộng 7 căn khách sạn, mỗi căn được decor mới hoàn toàn với phòng 2 giường hoặc 1 giường lớn, phù hợp nhu cầu lưu trú ngắn hạn và dài hạn.
Tầng 5: Phòng ngủ riêng rộng rãi cho chủ nhà, sân phơi, và sân thượng thoáng mát, lý tưởng để thư giãn và ngắm cảnh.
Tòa nhà được trang bị thang máy hiện đại, thang bộ tiện lợi, và hệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn.
Vị trí đắc địa:
Tọa lạc tại mặt tiền đường 10,5m Phan Tứ, ngay sát biển Mỹ Khê điểm đến lý tưởng của du khách trong và ngoài nước.
Nằm ở khu vực sầm uất của quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, xung quanh là các tiện ích như nhà hàng, khách sạn cao cấp, khu nghỉ dưỡng và các khu du lịch nổi tiếng.
Pháp lý hoàn chỉnh, giấy phép kinh doanh, hệ thống PCCC đạt chuẩn.
Chỉ cần vào là khai thác lợi nhuận ngay!
Giá bán: 23 tỷ (thương lượng với khách thiện chí).
Điểm nổi bật của bất động sản đường Phan Tứ:
Vị trí chiến lược: Đường Phan Tứ kết nối trực tiếp với biển Mỹ Khê, là nơi tập trung nhiều căn hộ dịch vụ, khách sạn, và khu nghỉ dưỡng cao cấp.
Kinh doanh sầm uất: Khu vực này được đánh giá là một trong những điểm nóng bất động sản tại Đà Nẵng, nhờ lượng khách du lịch đổ về quanh năm.
Tiện ích đa dạng: Từ đây, chỉ mất vài phút để di chuyển đến các khu du lịch nổi tiếng như Ngũ Hành Sơn, bán đảo Sơn Trà, và phố cổ Hội An.
Lý do nên đầu tư ngay:
Tài sản giá trị cao tại khu vực có tiềm năng sinh lời bền vững.
Pháp lý hoàn chỉnh, giấy tờ minh bạch, đảm bảo an tâm khi giao dịch.
Sẵn sàng khai thác kinh doanh ngay với thiết kế hiện đại và tiện nghi cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

23 tỷ

130 m²
176,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ 5 tầng 3 mặt tiền đường Phan Tứ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng sát biển Mỹ Khê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.