Tin đăng đã hết hạn.

Tòa căn hộ dòng tiền view công viên

Ngày đăng: 28/03/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán tòa căn hộ dòng tiền ngay sát cầu Trần Thị Lý. DT khủng 131m2 với 18 căn hộ và 2 văn phòng full khách. Dòng tiền trên 100tr/tháng có chứng minh thu nhập giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 501 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

131 m²
164,12 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa căn hộ dòng tiền view công viên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.