Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa căn hộ nguyễn văn thoại 23.4 tỷ hơn 10m ngang

Ngày đăng: 27/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN TÒA CĂN HỘ NGUYỄN VĂN THOẠI 23.4 TỶ - VỊ TRÍ CỰC KỲ ĐÔNG ĐÚC
Vị trí VÀNG Sát biển Mỹ Khê Trung tâm phố du lịch!
- Thông tin:
Diện tích: 136m, mặt tiền cực đẹp 15m
Kết cấu: 22 phòng căn hộ full nội thất, khai thác cho thuê ổn định
Dòng tiền hiện tại: ~90 triệu/tháng, chưa kể mặt bằng phía trước vẫn còn tiềm năng khai thác thêm
- LỢI THẾ VƯỢT TRỘI:
Vị trí siêu đắc địa, sát biển Mỹ Khê nơi tập trung đông đảo khách du lịch, đặc biệt là khách Tây.
Nằm ngay trục đường Nguyễn Văn Thoại Lâm Hoành Lê Hữu Trác, song song Hồ Nghinh.
Gần Cao đẳng Lương thực Thực phẩm, chợ, nhà hàng, spa, khách sạn, khu phố sầm uất bậc nhất Đà Nẵng.
Khu vực được mệnh danh là "trái tim du lịch biển Đà Nẵng", sinh lời mạnh mẽ theo thời gian.
- Đầu tư là sinh lời ngay - Dòng tiền đều, giá trị bất động sản tăng theo từng ngày.
#nhadep #nhadattot #supham #toacanho #nhatot #bandat #bannha #bancanho #bankhachsan #banbiethu #banvila #banhome #dongtientot #dongtien #thunhap
#nhavila #nhatienich #nhakiet #nhare #nhagiatotnhat #supham

Xem thêm

Liên hệ:

097 940 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

23,4 tỷ

136 m²
172,06 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa căn hộ nguyễn văn thoại 23.4 tỷ hơn 10m ngang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.