Tin đăng đã hết hạn.

Tòa căn hộ sát phan tứ, mới xây dựng, chỉ cách biển 200 mét

Ngày đăng: 16/03/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CẤN BÁN GẤP TOÀ CĂN HỘ KHU VỰC PHỐ ĐI BỘ AN THƯỢNG

Địa chỉ: 12 đường Mỹ Đa Đông 12 , Tuyến đường huyết mạch kết nối KV Hồ Xuân Hương & Phố An Thượng . Tập trung đông đúc khách du nước ngoài lưu trú, kinh doanh cực kỳ đông đúc , phía trước là quỹ đất đang kêu gọi làm Trung Tâm Thương Mại.

- Hướng Đông view trực diện Biển Mỹ Khê
- Diện tích đất 112,9m2 - mặt tiền 4.22 mét, nở hậu 5.3 mét.
- Đường 6 mét
- Hiện tại gia chủ đang cho thuê 6 triệu/phòng cho khách ở dài hạn
- Nếu khách mua lấy lại decor có thể cho thuê 8 triệu/phòng. Lợi thế phòng lớn rất dễ nâng cấp
- Pháp lý toà nhà đã gắn TS trên đất, sẵn sàng chuyển nhượng
- Xây dựng full đất 5 tầng bao gồm
T1 : phòng khách , khu để xe, 1 phòng
T2,3,4 : 2 phòng lớn, diện tích mỗi phòng 50m2
T5: Hiện là khu thờ, có bancony rộng, chỗ phơi đồ
Tất cả các phòng đều có bancony thoáng mát
Có thang máy

GIÁ BÁN 14.9 TỶ | thương lượng cho khách xem thiện chí

----------------------
Hiện tại thị trường giao dịch tại tuyến đường này thấp nhất là 108 triệu/m2
Tiền xây dựng toà nhà 5 Tỷ
Tiền đất 10 Tỷ = 88 triệu/m2
Giá trị đầu tư rất cao
----------------------

Hotline: 0932.188.018 | Đỗ Văn Hiển
Mail :dovanhienbds@gmail.com@gmail.com
Địa chỉ: 383 Trần Hưng Đạo, An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

Chuyên mua bán Bất động sản.
Khách sạn, Resort, Quỹ đất xây dựng chung cư các tỉnh thành khu vực miền trung.

Xem thêm

Liên hệ:

093 218 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Thang máy, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa căn hộ sát phan tứ, mới xây dựng, chỉ cách biển 200 mét - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.