Tin đăng đã hết hạn.

Ngân hàng thanh lý căn hộ đẹp an thượng mới hoạt động đã cho thuê 120tr/tháng doanh thu 200tr/tháng

Ngày đăng: 05/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- CHUYỂN NHƯỢNG TOÀ APARTMENT MỚI 100% KHU PHỐ ĐI BỘ AN THƯỢNG - ĐÀ NẴNG

Vị trí đắc địa : Cách biển 300m, khu Phố Tây, Phố đi bộ An Thượng sầm uất nhất Đà Nẵng.
Diện tích : 150m2 ( Ngang 10m )
Quy hoạch đường 5,5, vỉa hè 3m
Hướng Đông Nam
Công năng : 14 Phòng Căn Hộ full nội thất cao cấp nhập khẩu, có penhouse cực đẹp, Hầm để xe và mặt bằng
Thu nhập ước tính : 200tr/tháng
Đang có hợp đồng cho bên thứ 3 thuê 120tr/tháng(thanh toán 1 năm/lần)
Pháp lý: đã hoàn công, pccc đầy đủ
Giá 34,3 tỷ tl
Liên hệ: 0788664599 Quang Linh

Xem thêm

Liên hệ:

078 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

34,3 tỷ

150 m²
228,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngân hàng thanh lý căn hộ đẹp an thượng mới hoạt động đã cho thuê 120tr/tháng doanh thu 200tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.