Tin đăng đã hết hạn.

Cơ Hội Sở Hữu Khách Sạn Mặt Tiền Phố Tây An Thượng, Đà Nẵng

Ngày đăng: 06/10/2024

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Vị trí đắc địa:
- Khách sạn nằm ngay mặt tiền đường Trần Bạch Đằng tuyến đường trung tâm sầm uất nhất khu phố Tây An Thượng.
- Cách biển Mỹ Khê chỉ 170m, khu vực thu hút lượng lớn khách du lịch trong và ngoài nước, đặc biệt là khách quốc tế.

Quy mô và thiết kế:
- Khách sạn 8 tầng với thiết kế hiện đại, phòng nghỉ cao cấp và nội thất sang trọng.
- Có thể khai thác kinh doanh ngay, mang lại lợi nhuận ổn định cho chủ sở hữu.

Diện tích đất: 180m².

Lợi nhuận và tiềm năng:
- Phố Tây An Thượng luôn đạt tỷ lệ lấp đầy phòng cao, đảm bảo dòng tiền đều đặn.
- Bất động sản khu vực này liên tục tăng giá, tiềm năng sinh lời lớn trong dài hạn.

Giá bán hợp lý: 56 tỷ (có thương lượng).

Liên hệ ngay:
Mr. Tú Chuyên BĐS Biển Đà Nẵng
Hotline: 0986 591 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 659 ****

Vị trí bản đồ

56 tỷ

180 m²
311,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Địa chỉ
Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đỗ Thanh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ Hội Sở Hữu Khách Sạn Mặt Tiền Phố Tây An Thượng, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.