Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 MT nhà phan Tứ ngay ngã 4 Châu Thị Vĩnh Tế măt tiền 8m kinh doanh đông nhất đoạn đẹp giá tốt

Ngày đăng: 02/10/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán 2 mặt tiền Châu Thị Vĩnh Tế, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

Diện tích 279m² mặt tiền 8m kinh doanh.
- Ngay Châu Châu Thị Vĩnh Tế, Phan Tứ cho thuê nhẹ nhẹ 35tr/tháng hoặc kinh doanh nhà hàng quán nhậu.
Đường rộng 10,5m, thông thẳng ra biển 500m (bãi tắm Sao Biển). Là tuyến đường thông từ bờ sông Hàn đến biển, giao với Võ Nguyên Giáp.

- Cách chợ Bắc Mỹ An 200m, cạnh trường ĐH Kinh Tế lớn nhất Đà Nẵng, cạnh khu quân đội an ninh tuyệt đối.

- Khu vực kinh doanh buôn bán ngày đêm (thuộc phố Tây An Thượng là tụ điểm overnight của khách du lịch).
Giá 3x tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

090 540 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

32 tỷ

5 WC
297 m²
107,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 MT nhà phan Tứ ngay ngã 4 Châu Thị Vĩnh Tế măt tiền 8m kinh doanh đông nhất đoạn đẹp giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.