Cần bán sớm để lấy vốn, anh chị nào có thiện ý có thể thương lượng giá tốt hơn

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp ngay trung tâm Ngọc Hồi thuận tiện ở và kinh doanh. * Đất nằm gần trung tâm Ngọc Hồi, khu dân cư đông đúc. Cách trường cấp 1 khoảng 500m. Cách trường cấp 2 khoảng 2km. Cách trường cấp 3 khoảng 2km. Gần chợ, cửa hàng tiện lợi, quán ăn, ngân hàng và các tiện ích trung tâm. Đường đi thuận tiện, xe ô tô ra vào dễ dàng. Khu vực tiềm năng phát triển, phù hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư. Diện tích lựa chọn: * 10m x 45m giá 6 tỷ. Giá còn thương lượng cho khách thiện chí. Chính chủ cần bán nhanh để xử lý tài chính.

Xem thêm

Liên hệ:

034 474 ****

Vị trí bản đồ

6 tỷ

450 m²
13,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, Tt. Plei Kần, H. Ngọc Hồi, T. Kon Tum
TN

Trần Đại Nghĩa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán sớm để lấy vốn, anh chị nào có thiện ý có thể thương lượng giá tốt hơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.