Bán khách sạn mặt phố Trần Phú, Ngô Quyền, Hải Phòng - 292 m2 - 9 tầng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán toà khách sạn mặt phố Trần Phú, Ngô Quyền, Trung Tâm TP Hải Phòng. * View công viên Trần phú, lô góc 3 thoáng. * Toà khách sạn 292 m2, 9 tầng. * Pháp lý chuẩn chỉ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 890 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,3m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

45,5 tỷ

292 m²
155,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
9
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, P. Lạc Viên, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
MC

Mai Cao Cung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mặt phố Trần Phú, Ngô Quyền, Hải Phòng - 292 m2 - 9 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.