Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt đường phố Cấm, mặt tiền ~ 7 mét, 5 tầng, trung tâm chợ Cấm

Ngày đăng: 26/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Nhà mặt đường, trung tâm chợ Cấm. Mặt tiền ~ 7 mét, xây 5 tầng, chắc chắn, hiện đang cho thuê dòng tiền ổn định 10 trđ/ tháng. - SĐCC.

Xem thêm

Liên hệ:

093 427 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

6,23 tỷ

3 PN, 3 WC
55.5 m²
112,25 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phố Cấm, P. Gia Viên, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
TT

Tho Vu Truong

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt đường phố Cấm, mặt tiền ~ 7 mét, 5 tầng, trung tâm chợ Cấm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.