Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Chu Văn An, Ngô Quyền, Hải Phòng, 15,2 tỷ, 125m2

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại đường Chu Văn An, Phường Lê Lợi, Ngô Quyền, Hải Phòng, DC02. Diện tích 125m2, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc kinh doanh tại trung tâm thành phố. - Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh hoặc mở văn phòng. - Đường thông rộng 15m, dễ dàng cho việc di chuyển và đỗ xe. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Giá bán 15,2 tỷ VND, hợp lý cho vị trí đắc địa. Đặc biệt, nhà nằm trong khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày. Không chỉ là nơi ở, mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời với nhiều tiềm năng phát triển. Nhà ngay cạnh trường học, bệnh viện, siêu thị chỉ trong vòng 2km, mang đến cuộc sống tiện nghi cho cư dân.

Xem thêm

Liên hệ:

093 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

125 m²
121,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chu Văn An, P. Lê Lợi, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
ĐL

Đồng Văn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Chu Văn An, Ngô Quyền, Hải Phòng, 15,2 tỷ, 125m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.