Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc 2 mặt tiền trung tâm thành phố, ô tô đỗ cửa ngày đêm, bảo vệ 24/7

Ngày đăng: 18/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà lô góc 2 mặt tiền trung tâm thành phố, ô tô đỗ cửa ngày đêm, bảo vệ 24/7 Diện tích : 73m2 ( ngang 5,25m) Hướng : Tây Tứ Trạch Công năng : 4 tầng , 5 phòng ngủ, vệ sinh khép kín, phòng thờ, bếp, sân phơi... BĐCC

Xem thêm

Liên hệ:

090 539 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,39 tỷ

5 PN, 4 WC
73 m²
156,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Gia Viên, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
VK

Vũ Đức Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc 2 mặt tiền trung tâm thành phố, ô tô đỗ cửa ngày đêm, bảo vệ 24/7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.