Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường cầu đất giá mềm nhất ~60m2 chỉ 17,5 tỷ kinh doanh tốt

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG CẦU ĐẤT VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA Nằm ngay trục trung tâm, tiếp giáp các tuyến phố lớn: Lạch Tray Tô Hiệu Nguyễn Đức Cảnh Hiện đang có dòng tiền cho thuê ổn định Vỉa hè rộng thuận tiện kinh doanh nhiều loại hình Diện tích: ~60m | Ngang 4,5m nở hậu hai mặt thoáng. Có sẵn nhà cũ chắc chắn Giá bán: 17,5 tỷ (có thương lượng) ======= Liên hệ ngay: DŨNG NHÀ PHỐ BẤT ĐỘNG SẢN HẢI PHÒNG Chuyên tư vấn mua bán, đầu tư nhà mặt phố biệt thự đất nền tại Hải Phòng Hotline/Zalo: 0936484986 Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

093 648 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

58 m²
298,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Cầu Đất, P. Cầu Đất, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
ĐD

Đinh Xuân Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường cầu đất giá mềm nhất ~60m2 chỉ 17,5 tỷ kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.