Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa vp mặt phố lê hồng phong 425m2 x 12 tầng x mt17m để làm văn phòng, bệnh viện, thẩm mỹ viện

Ngày đăng: 01/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ NHỜ BÁN TÒA VP MẶT PHỐ LÊ HỒNG PHONG 425M2 X 12 TẦNG X MT17M - LH 0914138289 ĐỂ LÀM VĂN PHÒNG, BỆNH VIỆN, THẨM MỸ VIỆN - Diện tích: 425 m2 - Giá: 150 tỷ VND - Số tầng: 12 - Mặt tiền: 17m Ưu điểm: - Pháp lý đầy đủ, ĐẦY ĐỦ GIẤY PHÉP XÂY DỰNG VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY - Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc cho thuê - Vị trí đắc địa, gần các trung tâm thương mại, bệnh viện và trường học, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày Tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị BRG, Minh Khai - Bệnh viện Đa khoa quận Ngô Quyền, Bệnh viện Đa khoa Hồng Phúc - Trung tâm ngoại ngữ Hải Phòng, 123 Gym Fitness & Yoga Để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này, vui lòng liên hệ MS Duyên qua số điện thoại 0914138289.

Xem thêm

Liên hệ:

091 413 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

150 tỷ

425 m²
352,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
MD

MS Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa vp mặt phố lê hồng phong 425m2 x 12 tầng x mt17m để làm văn phòng, bệnh viện, thẩm mỹ viện - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.